Danh mục

Switch 2 cổng quang single mode 2 cổng Lan 1Gbps

RS-2F-2EGB1
RS-2F-2EGB5RS-2F-2EGB4RS-2F-2EGB3RS-2F-2EGB

Switch 2 cổng quang single mode 2 cổng Lan 1Gbps

2,195,000 

Product Description

Switch 2 cổng quang single mode được thiết kế với 2 cổng quang mode A và 2 cổng quang Mode B giúp linh động kết nối tùy chọn với converter. Tốc độ cổng lan 1000Mbps cho phép truyền tải nhanh và ổn định,ứng dụng hiệu quả trong triển khai hệ thống quang cho camera ip đường phố, mạng doanh nghiệp…

Thông số Kỹ thuật : Switch 2 cổng quang single mode

  • Cổng giao tiếp quang : SC
  • Số cổng quang SC : 1 cổng Mode A (TX-1310/RX-1550) và 1 cổng Mode B (TX-1550/RX1310)
  • Loại cáp quang : single mode 9/125um
  • Bước sóng quang hỗ trợ : 1310/1550nm
  • Tốc độ truyền tải quang : 1.25Gbps
  • Lan Ethernet : 2 cổng 1Gbps
  • Khoãng cách truyền tải quang : 20KM
  • Điện áp hoạt động : 5VDC
  • Chất liệu vỏ : Kim loại sơn tĩnh điện
  • Kích thước : 115*95*28(mm)
  • Trọng lượng : 0,38kg

CÁC LOẠI CONVERTER RJ45 : CLICK VÀO ĐÂY

CÁC LOẠI VIDEO CONVERTER :CLICK VÀO ĐÂY

DỤNG CỤ THI CÔNG QUANG : CLICK VÀO ĐÂY

Đặt hàng xin vui lòng liên hệ  : 0989282821 gặp  A Trung  (ZALO)

                                              Hoặc  : 01992.328.427  gặp chị Loan

Hoặc link facebook : https://www.facebook.com/thanhtrungcctvvn/ 

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *