Danh mục

Dây nhảy quang mutil mode LC duplex 3m-10m

dây nhảy quang lc om3 duplex
dây nhảy quang lc om3 duplexdây nhảy quang lc om3 duplexdây nhảy quang lc om3 duplex

Dây nhảy quang mutil mode LC duplex 3m-10m

95,000 235,000 

Clear selection

Product Description

Dây nhảy quang multi mode LC OM3 duplex  được sử dụng trong các hệ thống quang, tại các tủ phối quang để kết nối từ nhánh quang trong ODF thông qua các coupler với các thiết bị quang như converter hoặc SFP.

Thông số kỹ thuật : Dây nhảy quang multi mode LC OM3 duplex

  • Loại sợi quang : multi mode OM3
  • Lõi sợi quang (Core diameter): 50/125μm
  • Các bước sóng hỗ trợ : 850/1310nm
  • Đầu tiếp xúc : LC
  • Kiểu dây : dây đôi (duplex)
  • Suy hao chèn (Insertion Loss): < 1,5dB
  • Chiều dài : tùy chọn từ 3 mét đến 10 mét
  • Nhiệt độ hoạt động: -400C -> +800C
  • Số lần đấu nối : 500 lần
  • Lực kéo căng: >100N

Các loại dây nhảy quang khác : CLICK VÀO ĐÂY

Các loại đầu fast connector : CLICK VÀO ĐÂY

Hộp phối quang : CLICK VÀO ĐÂY

Đặt hàng xin vui lòng liên hệ  : 0989282821 gặp  A Trung (ZALO)

Hoặc  : 0592.328.427  gặp chị Loan

Additional Information

Chiều dài

03 mét, 05 mét, 10 mét

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *